คณะวิศวกรรมศาสตร์ต้อนรับคณะกรรมการจัดการความรู้ คณาจารย์และบุคลากร จากคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
![](https://www2017.engr.tu.ac.th/upload/faculty/news_picture/_story/DSC_0009_hp.jpg)
รองศาสตราจารย์ ดร.ประภัสสร์ วังศกาญจน์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.มนต์ชัย พฤกษ์วิไลเลิศ รองคณบดีฝ่ายบริหาร พร้อมผู้บริหารและบุคลากรคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ต้อนรับ คณะกรรมการจัดการความรู้ ที่นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.จรัญ บุญกาญจน์ คณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ พร้อมคณาจารย์ และบุคลากรจากคณะวิศวกรรมศาสตร์ ม.อ. ที่เดินทางมาศึกษาดูงาน และแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับการดำเนินการจัดการความรู้ (KM) เมื่อวันที่ 2 มีนาคม 2556 ณ ห้อง วศ.301 อาคารอำนวยการคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต